Author: a***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Mua cũng nhiều đồ,nhưng những đồ bị lỗi lại ko biết đổi trả như thế nào ,hơi phiền khoản đó
Màu sắc: màu đen
Price: 217.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Bob Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 165 g |
| Chiều dài | 36 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2212078368388784 |
Author: a***8
Date:
Review: Mua cũng nhiều đồ,nhưng những đồ bị lỗi lại ko biết đổi trả như thế nào ,hơi phiền khoản đó
Màu sắc: màu đen
Author: l***s
Date:
Review: I love this wig nice quality
Màu sắc: Light Brown
Author: t***a
Date:
Review: Love love this wig ganda nya sobra
Màu sắc: Light Brown
Author: m***2
Date:
Review: i love it. .. 🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm